family E1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

...diễn biến thi tiếg nhật...

4 posters

Go down

...diễn biến thi tiếg nhật... Empty ...diễn biến thi tiếg nhật...

Bài gửi by m0nk3y_93 Fri Jun 20, 2008 9:25 pm

...Trước hết , xin đảo qa về vấn đề số lượg thý sinh năm nay cho mọi ng` đc. biết :
Số lượg thí sinh có cơ sở giáo dục năm lớp 9 ở THCS LôMôLôxốp : 6 thí sinh đăg kí dự thy
Số lượg thí sinh có cở sở giáo dục năm lớp 9 ở THCS Chu Văn An :39 thí sinh đăg kí dự thy
Trườg Chu Văn An cấp 3 dự định năm học 2008-2009 sẽ có 1 lớp tiếg nhật với chỉ tiêu là 45 học sinh , theo 1 nguồn tin đc. biết là vì chỉ tiêu chênh lệch nên số lượg lớp tiếg nhật ở bên trườg Chu 3 sẽ hạ xuốg chỉ còn lại là 30 học sinh ( chắc là ko đâu - luôn luôn mog thế ).Đề thi toán năm nay đã khó đến như thế , vậy mà lại còn giảm thỳ : chán qá .Sau 1 ngày căg thẳg , mệt mỏi với 2 đề thy môn Văn vs Toán - thế mà các thí sinh thy chuyên nói chug và thy chuyên nhật nói riêg lại phải ngồi ôn tập miệt mài để ság hôm sau còn thy tiếp môn chuyên mà mình đăg kí ( khốn khổ qá Sad( ) .Ngày 19/6/2008, tất cả các thí sinh đã dạy từ rất sớm và chuẩn bị cho việc thi . 7h 20 phút cùg ngày ,hầu như tất cả các thí sinh dự thi đã có mặt tại địa điểm hội đồg thy THCS Chu Văn An tại 2 phòg 23 và 24 ở tầg 4 .Số lượg đc. phân bố như sau : phòg 1 có 24 thí sinh ( gồm : 4 học sinh LôMô Lôxốp và 20 học sinh Chu Văn An ) , phòg 2 có21 thí sinh ( bao gồm 2 học sinh LôMôLôxốp và 19 thí sinh Chu Văn An ) .Gần đến 7h30 phút , giám thị 1 cho các thí sinh vào phòg thi , các thí sinh nhận giấy thi ( do giám thị 1 k- biết ) và giấy nháp .Khoảg 8h kém 15 giám thị 2 đến mag theo kèm cả đề thi vẫn còn đc. niêm phog .8h kém 5phút , bạn Hà My và bạn Nhật Minh lên bàn giáo viên cùg với 2 giám thị để xác nhận đề thi .Đúg 8h , đề thi môn chuyên Nhật đc. phát , tất cả đều nhìn vào đề thy và có vẻ 1 số bạn k- thể làm đc. ( theo con mắt nhìn nhận của acc này ).Thời gain thì ngày 1 trôi , trog khi thi có nhiều bạn đc. coi là " thần kinh ko bình thườg " - do giám thị 1 nhận xét ở phòg thi số 2 như là bạn Duy Tùg chẳg hạn , xuýt nữa phải đi làm biên bản . Nhữg dòg trên là diễn biến của phòg thy số 2là chính , mog quý vị thôg cảm vì em thi ở phòg thi số 2 - bạn nào ở phòg 1 thì cho mọi ng` biết diễn biến cái .Theo con mắt nhìn nhận của acc này thì đề năm nay .... ( chẳg biết nói thế nào , nói khó thì ko đúg má nói sai thì nhiều bạn ko thích )
Mog mọi ng` cho ý kiến của mình về bài viết trên , nhiều vào nhớ và cả cảm xúc nữa bây h`
Cảm xúc của tôi : chưa thi thì sợ , thi rồi thì lo
dfag dfag dfag dfag dfag dfag dfag dfag dfag dfag dfag

m0nk3y_93
Gà pro.
Gà pro.

...diễn biến thi tiếg nhật... Empty Re: ...diễn biến thi tiếg nhật...

Bài gửi by vippooh Fri Jun 20, 2008 9:37 pm

ho`ho`...lo thi` đc cai' j`...ra đâu thì ra...ho`ho`
vippooh
vippooh
Admin
Admin

Nữ
tên thật : ng` mà ai cũng bik là ai đấy

https://e1family.forumvi.com

Bài gửi by khanhlinh93 Sun Jun 22, 2008 9:42 pm

Quả này thì vô DL học thật rồi mài ạ Sad
khanhlinh93
khanhlinh93
Gà tập sự
Gà tập sự

Bài gửi by f0r3v3r_0n3_l0v3 Thu Jun 26, 2008 8:46 pm

làm xg mới thấy mình ngu khinh
f0r3v3r_0n3_l0v3
f0r3v3r_0n3_l0v3
Moderators
Moderators

Nữ
tên thật : Nguyễn Hà My

http://360.yahoo.com/sakura2542001

Bài gửi by m0nk3y_93 Sun Jun 29, 2008 8:36 pm

Ai chả thế Sad(Sad(
Khi nào có kết quả , em xin xug phog đăg bài mới lên cho mọi ng` biết nhé đắc í đắc í

m0nk3y_93
Gà pro.
Gà pro.

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content