family E1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tớ thành thật xin lỗi những thành viên của diễn đàn

3 posters

Go down

tớ thành thật xin lỗi những thành viên của diễn đàn Empty tớ thành thật xin lỗi những thành viên của diễn đàn

Bài gửi by f0r3v3r_0n3_l0v3 Sun Apr 20, 2008 3:08 pm

I'm sorry
tớ viết cái này để xin lỗi toàn thể member của diễn đàn. Xin lỗi mọi người vì tớ đã cho cô chủ nhiệm biết đc sự có mặt của diễn đàn này. Tớ không nghĩ mọi chuyện lại rắc rồi thế này, không ngờ cô lại làm thế vs chúng ta. Nếu cô đọc được những dòng này thì con muốn nói với cô :Con biết cô lo lắng cho chúng con nhưng có lẽ cô đã hơi quá lời khi nhận xét về diễn đàn. mọi thứ chỉ là giải trí và hoàn toàn ko ảnh hưởng j đến việc học tập của bọn con. Diễn đàn này chỉ là nơi kết nối lại những con người của E1 thôi cô ơi!
một lần nữa tớ thành thật gửi lời xin lỗi tớ admin, các mod và toàn thể member trg diễn đàn. Sau lần này tớ mới thực sự nhận ra rằng Cô vẫn mãi là người lo lắng cho chúng ta, và vẫn mãi không thể bước vào thế giới của chúng ta, không hiểu và không chấp nhận những j chúng ta làm
I'm sory all :17 :17 :17 :17 :17
f0r3v3r_0n3_l0v3
f0r3v3r_0n3_l0v3
Moderators
Moderators

Nữ
tên thật : Nguyễn Hà My

http://360.yahoo.com/sakura2542001

tớ thành thật xin lỗi những thành viên của diễn đàn Empty Re: tớ thành thật xin lỗi những thành viên của diễn đàn

Bài gửi by xXx.DeathGod.xXx Sun Apr 20, 2008 6:17 pm

bi't la` co^ da`o relly care de'n ta.P the? lo'p cu?A chu'ng mi`nh !!!! nhung qua lo`i ke? cu?a ba.n My ve` lo`i no'i cu?a ba'C VIET ANH me. ba.n bui` zo^ lo'p ta , mod tui tha'y ra't nhie`u die`u bu'c Xu'c !!! tu` tr'c de'n nay tui da~ tham gia 2 4rum (ko pha?i chi? co' 2 nhung cham post ba`i nha't thi` la` 4rum cu?a lo'p ta va` forum cu?A best memories in AUS do anh ba.n la.p ) va` ca?m tha'y no day la` ngo^i nha` thu' hai cu?a mi`nh !!!4rum noi co' the? giao luu ho.c hoi? kinh nghie.m cu`ng ba.n be`,cu`ng chia se? nhu~ng buo`n vui trong cuo.c so'ng !!! Trong khi do' bac' VIET ANH la.i keu 4rum cu?a chu'ng ta vo bo ??????? Xin ho?i bac' la vo^ bo? o cho^ nao` ??? bac' han? da~ va`o day va` do.c ca'C ba`i chu'ng Chau' post thi` ba'c ba?o nhu~ng ba`i vie't noi dung ko la`nh ma.nh ????? La.i co`n nu~a , ba'c VIET ANH ba?o chu'ng cha'U chat tha^u de^m ??? xin ho?i ta.i sao ba'C lai. Bie't ??? hay la con ba'c chat tha^u de^m ba'C la.i ba?o chu'ng cha'u !!! Ne'U ba'c VIET ANH hay co^ Dao` do.c dc nhung~ do`ng na`y xin ha~y tra? lo`i cho chu'ng con :23
xXx.DeathGod.xXx
xXx.DeathGod.xXx
Gà pro.
Gà pro.

tớ thành thật xin lỗi những thành viên của diễn đàn Empty Re: tớ thành thật xin lỗi những thành viên của diễn đàn

Bài gửi by Khách v Sun Apr 20, 2008 6:51 pm

Đọc lời của My và Nam Anh viết, phần nào Minh thấy hơi bất ngờ. Hôm họp ấy, dù Minh có đến nhưng ko nghe cụ thể,nên chưa bít rõ thực hư, chỉ biết rằng cô và bác Việt Anh mẹ Vũ quan tâm, thì chỉ nhắc nhở rằng không nên tập trung vào diễn đàn vào thời gian này, có j` để thi xong thì tiếp tục. Nếu là như vậy, thì mình cũng ủng hộ. Có lẽ đây là thời gian để chúng ta tập trung vào kì thi sắp tới, vì đó là bước chuyển giao quan trọng của cuộc đời. Nhưng nếu bác có nói diễn đàn này là vô bổ, hay chúng cháu chát chít thâu đêm, thì xin phép bác(và cô): diễn đàn chúng cháu ko hề vô bổ. Nó là những một phần kỉ niệm, một phần kí ức. Thật sự, những bài post trên diễn đàn chỉ là hình thức mà thôi. Quan trọng, nó là những phút giây ngắn ngủi và hiếm hoi khi chúng cháu có được một chút tự do nho nhỏ để thể hiện cho tất cả những niềm vui của bản thân với những người cùng sở thích. Tất cả chỉ giúp chúng cháu có thêm một niêm vui tinh thần nho nhỏ. Còn chát chít thâu đêm? Không, cháu tin là không bác ạ. Nếu chát chít như vậy, thì cháu tin lớp 9E1 không thể học hành được nữa. Nhưng, chúng cháu vẫn học(có thể ko hoàn toàn dùng toàn bộ sức của mình Neutral ). 4um này, hay cả việc chát, cũng chỉ là những niềm vui tinh thần nho nhỏ của chúng cháu. Dù chúng cháu cũng chưa lớn, chưa thể có những kinh nghiệm đời như các bậc phu huy kính yêu, nhưng chúng cháu, những học sinh có tên trên 4um này, đều là những người đã tối thiểu xác định được: học hành là quan trọng, chỉ có điều ko phải ai cũng bít học sao cho đúng mà thôi.
Cháu ko muốn viết quá dài, vì chưa chắc bác đã đọc, mà đa số chỉ có chúng cháu đọc. Nếu bác đọc, mong bác thông cảm và hiểu cho chúng cháu. Còn nếu các bạn 9E1 có đọc, xin cũng đừng quá bận tâm về việc này. Hy vọng ý kiến của mình sẽ là một trong những ý kiến cuối cùng về vấn đề này. Và có lẽ, từ tuần sau cũng nên hạn chế việc post bài trên forum để tập trung vào kì thi cam go sắp tới. Lớp phó quèn tôi, cũng như các bạn, đều mong có một kì thi tốt phải ko nào(ko quay bài đâu nhé! What a Face What a Face What a Face )

Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửi by xXx.DeathGod.xXx Sun Apr 20, 2008 7:16 pm

death_knight_pro đã viết:Đọc lời của My và Nam Anh viết, phần nào Minh thấy hơi bất ngờ. Hôm họp ấy, dù Minh có đến nhưng ko nghe cụ thể,nên chưa bít rõ thực hư, chỉ biết rằng cô và bác Việt Anh mẹ Vũ quan tâm, thì chỉ nhắc nhở rằng không nên tập trung vào diễn đàn vào thời gian này, có j` để thi xong thì tiếp tục. Nếu là như vậy, thì mình cũng ủng hộ. Có lẽ đây là thời gian để chúng ta tập trung vào kì thi sắp tới, vì đó là bước chuyển giao quan trọng của cuộc đời. Nhưng nếu bác có nói diễn đàn này là vô bổ, hay chúng cháu chát chít thâu đêm, thì xin phép bác(và cô): diễn đàn chúng cháu ko hề vô bổ. Nó là những một phần kỉ niệm, một phần kí ức. Thật sự, những bài post trên diễn đàn chỉ là hình thức mà thôi. Quan trọng, nó là những phút giây ngắn ngủi và hiếm hoi khi chúng cháu có được một chút tự do nho nhỏ để thể hiện cho tất cả những niềm vui của bản thân với những người cùng sở thích. Tất cả chỉ giúp chúng cháu có thêm một niêm vui tinh thần nho nhỏ. Còn chát chít thâu đêm? Không, cháu tin là không bác ạ. Nếu chát chít như vậy, thì cháu tin lớp 9E1 không thể học hành được nữa. Nhưng, chúng cháu vẫn học(có thể ko hoàn toàn dùng toàn bộ sức của mình Neutral ). 4um này, hay cả việc chát, cũng chỉ là những niềm vui tinh thần nho nhỏ của chúng cháu. Dù chúng cháu cũng chưa lớn, chưa thể có những kinh nghiệm đời như các bậc phu huy kính yêu, nhưng chúng cháu, những học sinh có tên trên 4um này, đều là những người đã tối thiểu xác định được: học hành là quan trọng, chỉ có điều ko phải ai cũng bít học sao cho đúng mà thôi.
Cháu ko muốn viết quá dài, vì chưa chắc bác đã đọc, mà đa số chỉ có chúng cháu đọc. Nếu bác đọc, mong bác thông cảm và hiểu cho chúng cháu. Còn nếu các bạn 9E1 có đọc, xin cũng đừng quá bận tâm về việc này. Hy vọng ý kiến của mình sẽ là một trong những ý kiến cuối cùng về vấn đề này. Và có lẽ, từ tuần sau cũng nên hạn chế việc post bài trên forum để tập trung vào kì thi cam go sắp tới. Lớp phó quèn tôi, cũng như các bạn, đều mong có một kì thi tốt phải ko nào(ko quay bài đâu nhé! What a Face What a Face What a Face )
no'i hay nhung ko^ ba`ng tui ^^ va^ng tui cu~ng do`ng y' vo'i y' kie'n cu?A ba.n PM ve` va'n de` ho.c ta.p !!! day chi'nh xa'c la` giai doa.n quan tro.ng nha't trong cuo.c do`i , nen ko^ the? bo? be^ vie.c ho.c ha`nh dc . Post ba`i tren 4rum cu~ng dc nhung pha?i danh` tg ra ho.c bai` di may' ba'C !!!! nha't la` anh Bui@ zo^ !!! o^ng da.o ne` ho.c hanh` la`m sao ma` de? me. ong nghi~ nhu va.y ha ??? ^^ :19 :17 :18 :20 :25 :26
xXx.DeathGod.xXx
xXx.DeathGod.xXx
Gà pro.
Gà pro.

Bài gửi by f0r3v3r_0n3_l0v3 Sun Apr 20, 2008 9:32 pm

mọi chuyện đến nc này rồi, tớ biết lỗi rồi , nên các ấy đá tớ ít thôi. May là chưa phải đóng cửa 4rum, không chắc h này tớ đã bị các ấy bóp chết rồi, Từ mai thì roài, chỉ lên thăm thôi, ko post linh tinh nữa. thi xong lại tính. Tớ đây vì mama bạn Vũ àm bị mắng vì tội onl thâu đếm mặc dù chưa bao h onl quá 11h. tớ biết tội tớ nặng nên đã xin lỗi các ấy rồi ma, tha cho tớ nhá khinh
f0r3v3r_0n3_l0v3
f0r3v3r_0n3_l0v3
Moderators
Moderators

Nữ

Bài gửi by f0r3v3r_0n3_l0v3 Sun Apr 20, 2008 9:34 pm

death_knight_pro đã viết:Đọc lời của My và Nam Anh viết, phần nào Minh thấy hơi bất ngờ. Hôm họp ấy, dù Minh có đến nhưng ko nghe cụ thể,nên chưa bít rõ thực hư, chỉ biết rằng cô và bác Việt Anh mẹ Vũ quan tâm, thì chỉ nhắc nhở rằng không nên tập trung vào diễn đàn vào thời gian này, có j` để thi xong thì tiếp tục. Nếu là như vậy, thì mình cũng ủng hộ. Có lẽ đây là thời gian để chúng ta tập trung vào kì thi sắp tới, vì đó là bước chuyển giao quan trọng của cuộc đời. Nhưng nếu bác có nói diễn đàn này là vô bổ, hay chúng cháu chát chít thâu đêm, thì xin phép bác(và cô): diễn đàn chúng cháu ko hề vô bổ. Nó là những một phần kỉ niệm, một phần kí ức. Thật sự, những bài post trên diễn đàn chỉ là hình thức mà thôi. Quan trọng, nó là những phút giây ngắn ngủi và hiếm hoi khi chúng cháu có được một chút tự do nho nhỏ để thể hiện cho tất cả những niềm vui của bản thân với những người cùng sở thích. Tất cả chỉ giúp chúng cháu có thêm một niêm vui tinh thần nho nhỏ. Còn chát chít thâu đêm? Không, cháu tin là không bác ạ. Nếu chát chít như vậy, thì cháu tin lớp 9E1 không thể học hành được nữa. Nhưng, chúng cháu vẫn học(có thể ko hoàn toàn dùng toàn bộ sức của mình Neutral ). 4um này, hay cả việc chát, cũng chỉ là những niềm vui tinh thần nho nhỏ của chúng cháu. Dù chúng cháu cũng chưa lớn, chưa thể có những kinh nghiệm đời như các bậc phu huy kính yêu, nhưng chúng cháu, những học sinh có tên trên 4um này, đều là những người đã tối thiểu xác định được: học hành là quan trọng, chỉ có điều ko phải ai cũng bít học sao cho đúng mà thôi.
Cháu ơi, cháu viết còn dai hơn bài bác
f0r3v3r_0n3_l0v3
f0r3v3r_0n3_l0v3
Moderators
Moderators

Nữ

Bài gửi by k4w4ii n3k0 Sun Apr 20, 2008 11:25 pm

huhu doc. xong cai' nay` tu. cam? thay' minh` toi. loi~ tai. cung~ oln hoi nhiu` :17 thoi tu` nay quyet' tu tri' hoc. hank` thay vi` oln thau dem thanh` hoc. thau dem ze^Y. :20 ( ex. mac. du` oln nhiu` nhung chua phai? la` thau dem lam' dau nho' noi' thie' de? so sanh' cho no' hay ngây ngô mac. du` bay h da~ la` 11h gan` ruoi~ nhung trc' doa' iem da~ lam` het' mot. nua? de` cuong toan' va` 1 phan` de` cuong anh roi` nho' ngầu he' con` ngoan chan' vô số tội )
k4w4ii n3k0
k4w4ii n3k0
Gà tập sự
Gà tập sự

Nữ
tên thật : ♥..·*123 AT*·..♥

Bài gửi by k4w4ii n3k0 Sun Apr 20, 2008 11:26 pm

thoi di ngu? me. la oy` :21
k4w4ii n3k0
k4w4ii n3k0
Gà tập sự
Gà tập sự

Nữ
tên thật : ♥..·*123 AT*·..♥

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content