family E1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Một mùa hè hơi ... chán đó các bác ơi !!!

5 posters

Go down

Một mùa hè hơi ... chán đó các bác ơi !!! Empty Một mùa hè hơi ... chán đó các bác ơi !!!

Bài gửi by gerhit Mon Jun 23, 2008 6:02 pm

Em chả biết mấy bác nghĩ gì,thi xong có ăn chơi phè phỡn như em không Laughing Laughing Laughing .Nhưng mà thực sự mùa hè này là mùa hè lạ nhất mà tui từng biết.Quen với cái nếp ngày ngủ 8 tiếng nhìn quyển vở 8 tiếng hồi trong năm học , quen với cái nếp căng thẳng từng giờ từng phút đầu học miệng nhai mì gói study , quen rồi.Trước ước ao từng giờ đến ngày hè thực sự,được "sổ lồng" thì giờ lại thấy nhớ cái hồi đấy quá cơ.Có ai nghĩ cũng như em thì reply một câu nhé.Cái 4rum lớp hồi trước nhộn nhịp thế mà giờ lúc nào em vào cũng
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 1 Thành viên,(là em đấy ạ) 0 Thành viên ẩn danh và 0 Khách viếng thăm .HÃy nhộn nhịp lên theo đúng kiểu mùa hè đi nào !!! sunny sunny sunny :26 :18
gerhit
gerhit
Gà tập sự
Gà tập sự

Nam
tên thật : Nguyễn Tiến Đạt

Một mùa hè hơi ... chán đó các bác ơi !!! Empty Re: Một mùa hè hơi ... chán đó các bác ơi !!!

Bài gửi by taquocviet Tue Jun 24, 2008 10:41 am

tao onl suot ma co thay dua nao onl dau dfag bon lop minh chet het dau roi fsav :26

taquocviet
Gà tập sự
Gà tập sự

Nam
tên thật : ta quoc viet

Một mùa hè hơi ... chán đó các bác ơi !!! Empty Re: Một mùa hè hơi ... chán đó các bác ơi !!!

Bài gửi by m0nk3y_93 Tue Jun 24, 2008 9:02 pm

Bọn lớp mình còn đag ở nhà cầu nguyện hay sao ý
Tao cũg thế , lên có bao h` gặp bọn nó đâu
=))Very Happy

m0nk3y_93
Gà pro.
Gà pro.

Bài gửi by f0r3v3r_0n3_l0v3 Thu Jun 26, 2008 9:09 pm

giời ạ, ông mà phải nhai Mỳ gói á. Cho nói lại câu nữa đắc í
Mà em xin các bác dừng chủ đề học hành thi cử lại đây đi, ko em phát điên lên h. Học hành như... thi cử cũng như...hoa mắt
Nếu đỗ vào Chu em thề sẽ thay đổi tinh thân fhocj hành cho tử tế ko thì em chết chết
f0r3v3r_0n3_l0v3
f0r3v3r_0n3_l0v3
Moderators
Moderators

Nữ
tên thật : Nguyễn Hà My

http://360.yahoo.com/sakura2542001

Bài gửi by gerhit Fri Jun 27, 2008 3:16 pm

Em cứ tưởng mấy nhân lớp mình rủ nhau đi chết ở đâu rồi đấy chứ.Cứ theo tinh thần thi xong là tếch luôn khỏi nghĩ đến rủ rê bạn bè là ko ổn,chả ra dáng teen mùa hè tí nào
gerhit
gerhit
Gà tập sự
Gà tập sự

Nam

Một mùa hè hơi ... chán đó các bác ơi !!! Empty Re:

Bài gửi by ghost.zombie Fri Jun 27, 2008 5:06 pm

ừhm.. dạo này mình thường làm gì nhỉ???? :21 Xem nào.. Sáng thức dậy lúc 10h, vì dậy muộn nên thường nhịn luôn bữa sáng. Dọn bát đũa, 11h ăn cơm trưa. Xong, xem tivi , đọc truyện tranh một lúc, đến khoảng 1h trưa thì lại lăn ra ngủ tiếp Sleep Sleep Sleep. 5h chiều dậy, tắm rửa sạch sẽ rồi 6h30 lại ăn cơm. Tối thì xem phim, xem báo, lên mạng 1 lúc, khoảng 12h thì đi ngủ. Thế là hết ngày. Tóm lại là thi xong thì chỉ có ngủ (~14tiếng thôi) và ăn, xem phim, xem truyện,..v.v(thời gian còn lại).Hãn hữu lắm mới có chuyện đi ra ngoài chơi vì mấy hôm vừa rồi vừa nắng lại vừa nóng, tưởng chết luôn rồi.. Mấy bác đừng kêu em lười nha, em chỉ nghỉ ngơi tiếp sức tí thôi, để tháng sau còn chuẩn bị tinh thần lãnh án tử hình nữa(cái này giống kiểu ơn huệ cuối cùng đó mấy bác)Mà cho em hỏi chút, hôm 4/7 ấy mà, thì xem điểm thi ở đâu ấy nhỉ???
ghost.zombie
ghost.zombie
Gà tập sự
Gà tập sự

Nữ
tên thật : .......................

Bài gửi by m0nk3y_93 Sun Jun 29, 2008 8:41 pm

4/7 xem điểm thi ở tr` đăg kí nguyện vọg 1 và Chu Văn An ======> tưởg Liên Hươg phải am hiểu lắm chứ ???? :20 :20

m0nk3y_93
Gà pro.
Gà pro.

Bài gửi by ghost.zombie Mon Jun 30, 2008 1:57 pm

Hổng dám nhận lời khen quá lố của bạn m0nk3y_93 đâu!!!
tui biết mà 4/7 theo sách hướng dẫn thì phải xem điểm thi ở trường đăng kí NV1 và Chu Văn An rồi. Nhưng mà nghe đâu thì 4/7 cũng là ngày các anh chị cấp 3 thi vào đại học thì phải ?????? thắc mắc
ghost.zombie
ghost.zombie
Gà tập sự
Gà tập sự

Nữ
tên thật : .......................

Bài gửi by gerhit Wed Jul 02, 2008 6:04 pm

Coi bộ trừ cái đoạn ngày giờ ra là lịch của em giống hệt cái lịch của ghost.zombie đó nha !Hè mà như vậy cho tiền em cũng muốn way lại 5 học
gerhit
gerhit
Gà tập sự
Gà tập sự

Nam

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content